Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

บ้านบ้าน  Latest imagesLatest images  ค้นหาค้นหา  สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register)  เข้าสู่ระบบ(Log in)  

ประกาศประจำบ้านเรเวนคลอเรื่องกิจกรรม การรับสมัครพรีเฟ็ด และประกาศการเลื่อนชั้นปีที่สองค่ะ

Go down 
3 posters
ผู้ตั้งข้อความ
ployzaja
ระดับ 3 (ผู้ขยัน)
ployzaja

เกลเลียนสะสม : 875

ประกาศประจำบ้านเรเวนคลอเรื่องกิจกรรม การรับสมัครพรีเฟ็ด และประกาศการเลื่อนชั้นปีที่สองค่ะ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: ประกาศประจำบ้านเรเวนคลอเรื่องกิจกรรม การรับสมัครพรีเฟ็ด และประกาศการเลื่อนชั้นปีที่สองค่ะ   ประกาศประจำบ้านเรเวนคลอเรื่องกิจกรรม การรับสมัครพรีเฟ็ด และประกาศการเลื่อนชั้นปีที่สองค่ะ EmptySun Sep 19, 2010 9:34 am

เรื่องแรกที่จะประกาศน่ะค่ะขนาดนี้บ้านเรามีกิจกรรมประกวดพ่อมดแม่มดแสนสวยแล้วน่ะค่ะ

เรื่องที่สองขนาดนี้ได้ขยายการรับสมัครพรีเฟ็ดจนถึงวันที่ 25 กันยายน (มาสมัครกันเยอะ ๆ น่ะค่ะชาวเรเวนคลอ)

เรื่องที่สามประกาศเลื่อนชั้นปีที่สองในวันที่ 25 กันยายนเช่นเดียวกันค่ะ

จึงขอแจ้งให้ทราบไว้แค่นี้น่ะค่ะถ้ามีเรื่องจะอะไรจะมาประกาศให้ทราบอีกครั้งหนึ่ง
ขึ้นไปข้างบน Go down
Crusader
ระดับ 1 (ผู้มาใหม่)
Crusader

เกลเลียนสะสม : 117

ประกาศประจำบ้านเรเวนคลอเรื่องกิจกรรม การรับสมัครพรีเฟ็ด และประกาศการเลื่อนชั้นปีที่สองค่ะ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ประกาศประจำบ้านเรเวนคลอเรื่องกิจกรรม การรับสมัครพรีเฟ็ด และประกาศการเลื่อนชั้นปีที่สองค่ะ   ประกาศประจำบ้านเรเวนคลอเรื่องกิจกรรม การรับสมัครพรีเฟ็ด และประกาศการเลื่อนชั้นปีที่สองค่ะ EmptyTue Sep 21, 2010 9:59 am

ฟรีเพ็ค บ้านเรเวคลอ เริ่มทำงานซะแล้วสิเนี่ย ^^
ployzaja
ployzaja

เกลเลียนสะสม : 875

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ประกาศประจำบ้านเรเวนคลอเรื่องกิจกรรม การรับสมัครพรีเฟ็ด และประกาศการเลื่อนชั้นปีที่สองค่ะ   ประกาศประจำบ้านเรเวนคลอเรื่องกิจกรรม การรับสมัครพรีเฟ็ด และประกาศการเลื่อนชั้นปีที่สองค่ะ EmptyTue Sep 21, 2010 11:59 am

จ้า ทำมานานแล้วค่ะพีเฟ็ดบ้านฮัฟ
pukky5089
pukky5089

เกลเลียนสะสม : 147

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: ประกาศประจำบ้านเรเวนคลอเรื่องกิจกรรม การรับสมัครพรีเฟ็ด และประกาศการเลื่อนชั้นปีที่สองค่ะ   ประกาศประจำบ้านเรเวนคลอเรื่องกิจกรรม การรับสมัครพรีเฟ็ด และประกาศการเลื่อนชั้นปีที่สองค่ะ EmptyThu Jan 20, 2011 10:00 am

ขอบคุณคะ

ประกาศประจำบ้านเรเวนคลอเรื่องกิจกรรม การรับสมัครพรีเฟ็ด และประกาศการเลื่อนชั้นปีที่สองค่ะ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1